Cáp quang multimode 8FO OM1

Vượt qua nhiều tiêu chuẩn cực kỳ gắt gao trong nước và thế giới, cáp quang Multimode 8Fo OM1 cũng đang từng bước khẳng định chất lượng và sự ưa chuộng của khách hàng đối với nó. Đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít ( ít hơn hoặc bằng 8), cáp quang Multimode chắc chắn đã chinh phục trái tim của hàng triệu khách hàng trong nước.

Cáp quang multimode 8FO OM1

Giá: Vui lòng liên hệ

Tình trạng: Có hàng

Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).

Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Thông số kĩ thuật

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Cáp quang Multimode 8FO OM1

Tổng quan về sản phẩm:

Cáp quang Multimode 8FO OM1 chính hãng là loại cáp quang đa mốt được cấu thành từ 8 sợi quang học, thường được sử dụng trong các ứng dụng hỗ trợ tốc độ Ethernet 10Mbps đến 1 Gbps. Nhìn một cách cụ thể hơn cho thấy loại cáp quang Multimode OM1 sử dụng phương pháp đo Overfilled Launch, đường kính dây cáp lần lượt là 62,5/ 125µm.

Cáp quang Multimode 8 sợi có cấu trúc khá đơn giản với 8 sợi quang được bện xoắn thành từng cặp với bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm. Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn, phi kim loại nên tạo điều kiện thuận lợi, dễ dàng hơn cho kỹ thuật viên và người sử dụng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.

Các sợi quang nằm trong ống đệm lỏng bọc 2 lớp, không có mối hàn, di chuyển tự do trong ống có tác dụng bảo vệ chúng trước những tác động cơ học và đồng thời hạn chế được mức độ suy hao năng lượng trong quá trình truyền tải dữ liệu. Thêm vào đó, các ống đệm lỏng được bện xung quanh các thành phần chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang khỏi những tác động của sức kéo khi lắp đặt và bảo vệ môi trường sống xanh. Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt.

Ngoài ra, cáp quang Multimode OM1 còn sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn ngừa sự thâm nhập của nước và khí hơi hiệu quả nhất. Do được cấu tạo phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt nên khách hàng có thể yên tâm sẽ không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế cũng như từ trường.

Hình ảnh: Cáp quang Multimode 8 Core OM1

 

Điểm đặc biệt của loại cáp OM1 này chính là bổ sung thêm dây thép đơn gia cường hai bên bền bỉ, chịu được sức kéo phù hợp và đáp ứng được yêu cầu khắt khe trong việc truyền tải dữ liệu của hệ thống mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

Hình ảnh: Cấu trúc của cáp quang Multimode 8 Core OM1

 

Thông số kỹ thuật của cáp quang Multimode 8Fo OM1:

– Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
– Trọng lượng cáp: 130 kg/km
– Bán kính uốn cong nhỏ nhất: khi lắp đặt là 200 mm và sau khi lắp đặt là 180 mm
– Sức bền kéo: khi lắp đặt là 3000N và sau khi lắp đặt là 2000 N
– Sức bền nén ( độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10 CM
– Sức chịu va đập ( E=10Nm, r=150mm)- (Độ suy hao được trả về như ban đầu): 30 lần va đập
– Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 độ C đến +70 độ C
– Khoảng cách nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C
– Cáp quang multi chịu lực tối đa lên đến 50 Kn
– Khoảng vượt lên tới 500m
– Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655, IEEE P-1222.

Ứng dụng của cáp quang Multimode 8FO OM1:
Cáp quang Multimode 8 sợi chính hãng đáp ứng được yêu cầu khắt khe trong việc truyền tải dữ liệu của hệ thống mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

Mua cáp quang Multimode ở đâu chất lượng, giá rẻ?

Bảo Toàn Việt là đơn vị cung cấp vật tư công trình điện nhẹ hay các thiết bị thi công hệ thống quang chuyên nghiệp và uy tín cho nhiều công trình, dự án tại Miền Trung và Tây Nguyên.

Chúng tôi mang đến những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất thị trường hiện nay. Đảm bảo 100% hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ giúp khách hàng yên tâm và thuận lợi trong công việc. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng hoàn toàn miễn phí tận chân công trình một cách nhanh chóng.

Được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn và kết hợp trở thành đối tác bền vững qua các dự án trong và ngoài nước. Cũng bởi vậy mà chúng tôi tin rằng Bảo Toàn Việt cũng sẽ trở thành đối tác tiềm năng với bạn.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách vui lòng truy cập website thietbivienthongdn.net hoặc đến trực tiếp địa chỉ 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng để được đội ngũ nhân viên Cổ Phần Bảo Toàn Việt- Vietmap Đà Nẵng có nhiều kinh nghiệm, năng động, nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ lựa chọn và sở hữu sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Multi mode

Send form

Thông tin đã được gửi

OK

Go top