Dây nhảy quang Multimode FC-FC

Dây nhảy quang Multimode FC FC là thiết bị tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị. Với đặc trưng APC, thiết bị dây nhảy quang sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.

Dây nhảy quang Multimode FC-FC

Giá: Vui lòng liên hệ

Tình trạng: Có hàng

Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).

Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Thông số kĩ thuật

Tìm hiểu về dây nhảy quang Multimode SC FC
Dây nhảy quang Multimode SC FC là một trong những sản phẩm công nghệ được khách hàng đánh giá cao về chất lượng và hiệu suất. Hãy cùng xem một số điều cần biết về nó.

Dây nhảy quang Multimode SC FC là gì?
Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multimode, sợi đơn –Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có sẵn đầu nối quang SC FC. Dây nhảy quang mang lại thuận tiện cho người sử dụng hệ thống cáp mạng quang.

Dây nhảy Multimode SC FC là một thiết bị mạng đóng vai trò quan trọng trong nâng cao hiệu quả công việc. Chúng có nhiệm vụ như là cầu nối giữa các mạng quang, giữa các hộp phối quang ODF, tủ phối quang, kết nối các thiết bị truyền dẫn quang.

 

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode SC FC OM2

Đặc điểm của dây nhảy quang Multimode SC FC
Dây nhảy quang Multimode chính hãng được thiết kế bao gồm 2 đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang. Ống nối còn được gọi là Ferrule được cấu tạo dạng trục, làm từ kim loại, sứ hoặc nhựa chất lượng cao có công dụng giữ chặt sợi quang. Thân đầu nối (Connector Body) được làm từ nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực. Các khớp nối (Coupling Mechnism) cố định đầu nối khi thực hiện kết nối đến các thiết bị khác.

Vỏ dây nhảy quang Multimode SC FC được làm bằng vật liệu sắt khép kín được phủ một lớp sơn tĩnh điện chống gỉ màu trắng. Mặt trước gồm 2 thanh cài adapter, mỗi thanh có 6 lỗ cài adapter (SC, LC, FC hoặc ST). Có khay quản lý đường cáp vào riêng hỗ trợ cho cả ba loại cáp đơn chiếc, loại bó và loại xòe quạt. Mặt sau có 4 lỗ luồn cáp vào ra. Khay bên trong có 4 lỗ luồn cáp có thể trượt vào ra.

Không những thế, dây nhảy quang SC FC chất lượng có vỏ màu da cam với khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Chúng hoạt động tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Ứng dụng của dây nhảy quang SC FC
– Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Singlemode hoặc Multimode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 …

– Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang đến sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

– Ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, LAN, Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission; Test Equipment, Metro, Active Device Termination, FTTx, FTTH,…

Mua dây nhảy quang ở đâu uy tín, chất lượng, giá thành hợp lý ?

Bảo Toàn Việt là đơn vị cung cấp vật tư công trình điện nhẹ hay các thiết bị thi công hệ thống quang chuyên nghiệp và uy tín cho nhiều công trình, dự án tại Miền Trung và Tây Nguyên.

Chúng tôi mang đến những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất thị trường hiện nay. Đảm bảo 100% hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ giúp khách hàng yên tâm và thuận lợi trong công việc. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng hoàn toàn miễn phí tận chân công trình một cách nhanh chóng.

Được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn và kết hợp trở thành đối tác bền vững qua các dự án trong và ngoài nước. Cũng bởi vậy mà chúng tôi tin rằng Bảo Toàn Việt cũng sẽ trở thành đối tác tiềm năng với bạn.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách vui lòng truy cập website https://thietbivienthongdn.net hoặc đến trực tiếp địa chỉ 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng để được đội ngũ nhân viên Công ty Cổ Phần Bảo Toàn Việt- Vietmap Đà Nẵng có nhiều kinh nghiệm, năng động, nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ lựa chọn và sở hữu sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Dây nhảy quang

Send form

Thông tin đã được gửi

OK

Go top