Dây nhảy quang Multimode FC-LC

Dây nhảy quang Multimode FC LC là thiết bị tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị. Với đặc trưng APC, thiết bị dây nhảy quang sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.

Dây nhảy quang Multimode FC-LC

Giá: Vui lòng liên hệ

Tình trạng: Có hàng

Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).

Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Thông số kĩ thuật

Dây nhảy quang Multimode FC-LC
Tổng quan về sản phẩm dây nhảy multimode FC LC
Dây nhảy quang FC LC là một đoạn cáp quang Multimode, sợi đơn –Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có sẵn đầu kết nối quang: FC ( FC/PC, FC/UPC, FC/APC). Dây nhảy FC LC có cấu tạo bao gồm 4 sợi đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang. Đầu nối được thiết kế có 3 bộ phận chính: ống nối (Ferrule) được cấu tạo dạng trục, làm từ kim loại, sứ hoặc nhựa chất lượng cao có công dụng giữ chặt sợi quang. Thứ hai là thân đầu nối ( Connector Body) được làm từ nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực. Thứ ba là khớp nối ( Coupling Mechnism) cố định đầu nối khi thực hiện kết nối đến các thiết bị khác.

 

Hình ảnh: Dây nhảy Multimode FC LC

Dây nhảy quang Multimode FC-LC được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang Multimode FC LC được ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, LAN, Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission, Test Equipment, Metro, Active Device Termination, FTTx, FTTH,…

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode FC-FC
– Đầu kết nối FC : FC/PC, FC/UPC hoặc FC/APC

– Đầu kết nối FC: LC/PC, LC/UPC hoặc FC/APC

– Kiểu sợi quang: Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Bước sóng: SM: 800~1000nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm

– Lực nghiền nát: ≤550N/cm

Kích cỡ & mầu sắc:

– Đường kính vỏ ngoài 2.0mm hoặc 3.0mm

– Bề dày core MM: 50 hoặc 62.5 microns

– Bề dầy Cladding 125 microns

– Vỏ: PVC (OFNR-rated), MM: Mầu da cam

– Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

– Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng

– Sợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

– Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Ứng dụng của dây nhảy quang FC LC
Hiện nay, nhiều người tiêu dùng đã ưa chuộng và tin dùng dây nhảy quang Multimode chính hãng này như một loại thiết bị không thể thiếu đối với hệ thống mạng cáp quang. Chúng được ứng dụng rộng rãi trong:

– Hệ thống cáp CATV

– Hệ thống Fiber Optic Telecommunication System

– Fiber Optic Access Network

– Mạng nội bộ LAN

– Fiber Optic Transducer

– Fiber Optic Data Transmission

– Test Equipment

– Active Device Termination

– FTTx, FTTH,…

Mua dây nhảy quang ở đâu uy tín, chất lượng, giá thành hợp lý ?

Bảo Toàn Việt là đơn vị cung cấp vật tư công trình điện nhẹ hay các thiết bị thi công hệ thống quang chuyên nghiệp và uy tín cho nhiều công trình, dự án tại Miền Trung và Tây Nguyên.

Chúng tôi mang đến những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất thị trường hiện nay. Đảm bảo 100% hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ giúp khách hàng yên tâm và thuận lợi trong công việc. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng hoàn toàn miễn phí tận chân công trình một cách nhanh chóng.

Được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn và kết hợp trở thành đối tác bền vững qua các dự án trong và ngoài nước. Cũng bởi vậy mà chúng tôi tin rằng Bảo Toàn Việt cũng sẽ trở thành đối tác tiềm năng với bạn.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách vui lòng truy cập website https://thietbivienthongdn.net hoặc đến trực tiếp địa chỉ 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng để được đội ngũ nhân viên Công ty Cổ Phần Bảo Toàn Việt- Vietmap Đà Nẵng có nhiều kinh nghiệm, năng động, nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ lựa chọn và sở hữu sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Dây nhảy quang

Send form

Thông tin đã được gửi

OK

Go top