Dây nhảy quang Multimode LC- LC OM3

Dây nhảy quang multimode OM3 LC LC có màu Aqua ( màu xanh nước biển), sợi quang có đường kính 2.0mm đường kính cho đầu nối LC. Đặc biệt, chúng còn trang bị lớp vỏ PVC hoặc chống cháy (LSZH) được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại. Chúng là loại thiết bị được sử dụng nhiều trong các ngành công nghiệp, phù hợp với ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber Optic Data Transmissi

Dây nhảy quang Multimode LC- LC OM3

Giá: Vui lòng liên hệ

Tình trạng: Có hàng

Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).

Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Thông số kĩ thuật

Dây nhảy quang OM3 Multimode LC-LC
Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 LC LC
Dây nhảy quang có tên Tiếng Anh là Fiber Optic PathCord, đây là thiết bị dùng để đấu nối sợi quang giữa các thiết bị quang hay phụ kiện quang như hộp phối ODF quang với converter quang chạy đa mốt 50/125um, các module quang chạy multimode cắm vào switch với nhau và giữa các hộp phối quang ODF trong toàn khu nhà…Dây nhảy quang OM3 là một trong 3 loại dây nhảy được ưa chuộng nhất hiện nay.

 

Hình ảnh: Dây nhảy quang multimode LC-LC OM3

Dây nhảy quang multimode LC-LC OM3 được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang ở dạng PC, UPC, APC và ở chuẩn: LC, LC. Dây nhảy Multimode OM3 LC LC có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp multimode có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.
Lớp vỏ bọc của dây OM3 Multimode đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn.

 

Hình ảnh: Dây nhảy quang multimode LC-LC OM3

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode OM3
– Dây nhảy quang OM3 LC LC
– Đầu kết nối: LC/UPC LC/UPC
– Loại Sợi: đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
– Kiểu sợi quang: 50/125µm
– Vỏ: PVC (OFNR-rated), màu xanh
– Chiều dài: m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m (Tùy theo yêu cầu đặt hàng)

 

Hình ảnh: Dây nhảy quang multimode LC-LC OM3

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode LC-LC OM3
– Đường kính cáp: 0.9mm, 1.6mm, 2.0mm, 3.0mm
– Suy hao chèn: ≤0.3dB
– Suy hao phản hồi: ≥20dB-40dB
– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
– Bước sóng: 850nm
– Độ uốn cong: R ≥ 3cm
– Chiều dài dây cáp (<15 mét Tolerance): -0 / 100mm
– Chiều dài dây cáp (> 15 mét Tolerance): -0 / + 10%
– Vỏ (Đa mốt: OM3): màu xanh nước biển
– Độ bền: 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB), chu kỳ 1000mate / demate
– Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C / + 85 ° C
– Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° C đến + 85 ° C
– Đồng tâm: <1μm, nồng độ đồng trục khác <1μm
– Độ ẩm (FOTP-5): 90-95% ở 40 ° C
– Twist (FOTP-36): 15 N tại 0 ° 5 lượt, 10 chu kỳ
– Flex (FOTP-1): 0,5 Kg ở 25 cm, + 90 ° đến -90 °, 100 chu kỳ
Các đầu nối LC đến LC Simplex:
– Micron: 50 / 125um
– Mất chèn: tối đa 0.75dB
– Return Loss:> 35dB
– Nhiệt độ hoạt động: -40 ℃ đến 80 ℃
Ứng dụng:
– Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang
– Mạng truyền hình cáp trung tâm 10G 40G 100G
– Hệ thống thông tin quang
– Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang 10 trở lên
– Mạng truy cập FTTx, FTTH dũng giữa các Switch quang ở POP

Hình ảnh: Dây nhảy quang multimode LC-LC OM3

Mua dây nhảy quang ở đâu uy tín, chất lượng, giá thành hợp lý ?

Bảo Toàn Việt là đơn vị cung cấp vật tư công trình điện nhẹ hay các thiết bị thi công hệ thống quang chuyên nghiệp và uy tín cho nhiều công trình, dự án tại Miền Trung và Tây Nguyên.

Chúng tôi mang đến những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất thị trường hiện nay. Đảm bảo 100% hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ giúp khách hàng yên tâm và thuận lợi trong công việc. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng hoàn toàn miễn phí tận chân công trình một cách nhanh chóng.

Được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn và kết hợp trở thành đối tác bền vững qua các dự án trong và ngoài nước. Cũng bởi vậy mà chúng tôi tin rằng Bảo Toàn Việt cũng sẽ trở thành đối tác tiềm năng với bạn.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách vui lòng truy cập website https://thietbivienthongdn.net hoặc đến trực tiếp địa chỉ 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng để được đội ngũ nhân viên Công ty Cổ Phần Bảo Toàn Việt- Vietmap Đà Nẵng có nhiều kinh nghiệm, năng động, nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ lựa chọn và sở hữu sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Dây nhảy quang

Send form

Thông tin đã được gửi

OK

Go top