Dây nhảy quang Multimode SC-FC OM3

Dây nhảy quang Multimode SC-FC OM3 Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC FC giá rẻ Dây nhảy quang có tên Tiếng Anh là Fiber Optic PathCord, đây là thiết bị dùng để làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết […]

Dây nhảy quang Multimode SC-FC OM3

Giá: Vui lòng liên hệ

Tình trạng: Có hàng

Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).

Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Thông số kĩ thuật

Dây nhảy quang Multimode SC-FC OM3
Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC FC giá rẻ
Dây nhảy quang có tên Tiếng Anh là Fiber Optic PathCord, đây là thiết bị dùng để làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

 

Hình ảnh: Dây nhảy quang OM3 SC FC

Dây nhảy quang OM3 SC FC giá rẻ được thiết kế với đường kính siêu nhỏ từ 0.9, 2.0, 3.0mm. Hai đầu của dây nhảy quang OM3 SC FC đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang: SC, FC. Dây Multimode SC FC OM3 có một lõi thủy tinh có đường kính lớn hơn so với các loại cáp singlemode và thường được sử dụng cho các khoảng cách ngắn hơn và hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém. Ánh sáng được gửi thông qua cáp multimode có thể được điều khiển bởi một đèn LED hoặc laser hoạt động ở 850 hay bước sóng 1300nm.

 

 

Hình ảnh: Dây nhảy quang OM3 SC FC

Lớp vỏ bọc của dây nhảy SC FC Multimode OM3 đều là 125 micron, và với lớp đệm nhưng họ là 250 micron, còn đường kính lõi thực tế là 62.5 micron và 50 micron. Điều này giúp suy giảm năng lượng thất thoát qua đường truyền dẫn.
Dây nhảy quang OM3 SC FC được ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Telecommunication System, Fiber Optic Access Network, LAN; Fiber Optic Transducer, Fiber Optic Data Transmission, Test Equipment, Metro, Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Đặc điểm kỹ thuật dây nhảy quang OM3 SC FC
– Dây nhảy quang: OM3 SC FC vỏ màu xanh
– Đầu kết nối: SC/UPC FC/UPC
– Loại Sợi: đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
– Kiểu sợi quang: 50/125µm
– Vỏ: PVC (OFNR-rated), màu xanh
– Chiều dài: Tùy theo yêu cầu đặt hàng

Thông số kỹ thuật của dây nhảy quang Multimode SC-FC OM3
– Đầu kết nối: SC/UPC,APC – FC/UPC,APC
– Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC vỏ màu xanh
– Bước sóng: 850nm
– Độ uốn cong: R ≥ 3cm
– Dây nhảy quang OM3 hỗ trợ 10 Gigabit data
– Đường kính cáp: 0.9mm, 1.6mm, 2.0mm, 3.0mm
– Suy hao chèn: ≤0.3dB
– Suy hao phản hồi: ≥20dB-40dB
– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
– Chiều dài dây cáp (<15 mét Tolerance): -0 / 100mm
– Chiều dài dây cáp (> 15 mét Tolerance): -0 / + 10%
– Vỏ (Đa mốt: OM3): màu xanh nước biển
– Độ bền: 500 chu kỳ (tăng tối đa 0,2 dB), chu kỳ 1000mate / demate
– Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến + 70 ° C / + 85 ° C
– Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° C đến + 85 ° C
– Đồng tâm: <1μm, nồng độ đồng trục khác <1μm
– Độ ẩm (FOTP-5): 90-95% ở 40 ° C
– Twist (FOTP-36): 15 N tại 0 ° 5 lượt, 10 chu kỳ
– Flex (FOTP-1): 0,5 Kg ở 25 cm, + 90 ° đến -90 °, 100 chu kỳ
– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Ứng dụng của dây nhảy OM3 SC FC Multimode
– Mạng truyền dẫn camera qua cáp quang
– Mạng truyền hình cáp trung tâm
– Hệ thống thông tin quang
– Mạng nội bộ LAN có sử dụng cáp quang 10 trở lên
– Mạng truy cập FTTx, FTTH giữa các Switch quang ở POP

Mua dây nhảy quang ở đâu uy tín, chất lượng, giá thành hợp lý ?

Bảo Toàn Việt là đơn vị cung cấp vật tư công trình điện nhẹ hay các thiết bị thi công hệ thống quang chuyên nghiệp và uy tín cho nhiều công trình, dự án tại Miền Trung và Tây Nguyên.

Chúng tôi mang đến những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất thị trường hiện nay. Đảm bảo 100% hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ giúp khách hàng yên tâm và thuận lợi trong công việc. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng hoàn toàn miễn phí tận chân công trình một cách nhanh chóng.

Được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn và kết hợp trở thành đối tác bền vững qua các dự án trong và ngoài nước. Cũng bởi vậy mà chúng tôi tin rằng Bảo Toàn Việt cũng sẽ trở thành đối tác tiềm năng với bạn.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách vui lòng truy cập website https://thietbivienthongdn.net hoặc đến trực tiếp địa chỉ 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng để được đội ngũ nhân viên Công ty Cổ Phần Bảo Toàn Việt- Vietmap Đà Nẵng có nhiều kinh nghiệm, năng động, nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ lựa chọn và sở hữu sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Dây nhảy quang

Send form

Thông tin đã được gửi

OK

Go top