Dây nhảy quang Multimode ST-ST

Dây nhảy quang Multimode ST ST được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber Optic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH… Dây nhảy quang Multimode ST-ST Giới thiệu sản phẩm dây nhảy Multimode ST ST Dây nhảy quang là […]

Dây nhảy quang Multimode ST-ST

Giá: Vui lòng liên hệ

Tình trạng: Có hàng

Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).

Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Thông số kĩ thuật

Dây nhảy quang Multimode ST ST được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber Optic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Dây nhảy quang Multimode ST-ST
Giới thiệu sản phẩm dây nhảy Multimode ST ST
Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000…
Dây nhảy quang ST-ST multimode có vỏ màu cam, đường kính 3.0mm, chuẩn kết nối 2 đầu: ST và ST với tốc độ 1 Gbps, thường được sử dụng để để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang, converter video sang quang,…

 

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode ST-ST

Thiết bị dây nhảy quang multimode này được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại nên chúng đảm bảo độ bền chắc, số lần tái sử dụng cao, được đội ngũ nhân viên kiểm tra cẩn thận, kỹ lưỡng trước khi xuất xưởng.

Đặc biệt, với khối lượng nhỏ nhẹ và dễ dàng sử dụng, dây nhảy Multimode ST ST tạo sự thuận tiện cho người dùng trong quá trình thi công, lắp đặt hay di chuyển. Vỏ bọc bên ngoài làm bằng nhựa PVC chất lượng tốt, dẻo dai chống chịu và bảo vệ trước sự tác động cơ học hay sự thay đổi của thời tiết, môi trường.

 

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode ST-ST

Đặc điểm của dây nhảy Multimode ST ST
– Vỏ dây nhảy quang Multimode ST-ST màu cam
– Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m… hoặc theo đơn đặt hàng
– Sợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
– Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

 

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode ST-ST

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang ST ST Multimode
– Đầu kết nối ST với đảm bảo chuẩn ST
– Kiểu sợi quang : Dây nhảy quang Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
– Độ suy giảm tín hiệu : thông số cho phép là ≤0.2 dB
– Bước sóng SM: 800~1000nm
– Độ uốn cong đạt chuẩn cho phép là : R ≥ 3cm
– Lực căng lớn nhất : theo giới hạn kiểm tra là ≤90N/cm
– Lực nghiền nát: Với thông số ≤550N/cm
Kích cỡ & màu sắc:
– Đường kính vỏ ngoài là 2.0mm hoặc 3.0mm
– MM: 50 hoặc 62.5 microns là thông số về bề dày core :
– Về bề dầy Cladding có thông số 125 microns
– Vỏ : PVC (OFNR-rated), MM: đặc điểm nhận dạng là vỏ màu da cam
– Tùy theo đơn hàng dây sẽ có chiều dài khác nhau như 5m, 7m, 10m,…
Ứng dụng:
– Viễn thông sợi quang
– LAN (Local Area Network
– FTTH (Fiber To The Home)
– CATV & CCTV
– Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao
– Cảm biến sợi quang

Mua dây nhảy quang ở đâu uy tín, chất lượng, giá thành hợp lý ?

Bảo Toàn Việt là đơn vị cung cấp vật tư công trình điện nhẹ hay các thiết bị thi công hệ thống quang chuyên nghiệp và uy tín cho nhiều công trình, dự án tại Miền Trung và Tây Nguyên.

Chúng tôi mang đến những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất thị trường hiện nay. Đảm bảo 100% hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ giúp khách hàng yên tâm và thuận lợi trong công việc. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng hoàn toàn miễn phí tận chân công trình một cách nhanh chóng.

Được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn và kết hợp trở thành đối tác bền vững qua các dự án trong và ngoài nước. Cũng bởi vậy mà chúng tôi tin rằng Bảo Toàn Việt cũng sẽ trở thành đối tác tiềm năng với bạn.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách vui lòng truy cập website https://thietbivienthongdn.net hoặc đến trực tiếp địa chỉ 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng để được đội ngũ nhân viên Công ty Cổ Phần Bảo Toàn Việt- Vietmap Đà Nẵng có nhiều kinh nghiệm, năng động, nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ lựa chọn và sở hữu sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Dây nhảy quang

Send form

Thông tin đã được gửi

OK

Go top