Juniper Networks EX4600-40F-AFO 24 Cổng SFP + / SFP 4

Sản phẩm Juniper EX4600-40F-AFO Hãng sản xuất: Juniper Mã sản phẩm: EX4600-40F-AFO Dòng sản phẩm: EX4600

Juniper Networks EX4600-40F-AFO 24 Cổng SFP + / SFP 4

Giá: Vui lòng liên hệ

Tình trạng: Có hàng

Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).

Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0335866266 - 0345666118

Thông số kĩ thuật

Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX4600 nổi bật với các tính năng giúp cải thiện hiệu suất và mang tới giải pháp tối ưu hóa chi phí cho doanh nghiệp. Thiết bị chuyển mạch EX4600-40F-AFO với tối đa 72 yếu tố hình thức 10GbE tốc độ dây có thể cắm và cắm cộng với các cổng thu phát (SFP / SFP +) và lên đến 12 tốc độ 40GbE qua SFP + tốc độ dây cổng thu phát (QSFP +) trong nền tảng một đơn vị giá đỡ (1 U) nhỏ gọn.

Juniper EX4600-40F-AFO Ethernet Switch cung cấp 1,44 Tbps của Lớp 2 và Lớp 3 kết nối với các thiết bị được nối mạng như bộ định tuyến an toàn, máy chủ và các thiết bị khác. Bộ chuyển mạch EX4600-40F-AFO cung cấp 24 cổng 1GbE SFP / 10GbE SFP + cố định 1 và 4 cổng 40GbE QSFP + cố định, cung cấp tính linh hoạt để hỗ trợ 1GbE hỗn hợp.

Bộ chuyển mạch EX4600-40F-AFO Juniper có hai khe cắm mở rộng có thể chứa mở rộng tùy chọn mô-đun, cung cấp cấu hình to lớn và linh hoạt triển khai cho mạng lưới phân phối doanh nghiệp. Hai mô-đun mở rộng có sẵn:

  • Mô-đun mở rộng sợi 8 GB / 10 GB / SFP / SFP +
  • 4x40GbE QSFP + mô đun mở rộng

Các tính năng nổi bật của Switch EX4600-40F-AFO
Hiệu suất cao: Mỗi EX4600 hỗ trợ lên tới 1,44 Tbps của băng thông hoặc 1,07 Bpps ở khung Ethernet tối thiểu kích thước, với 24 cổng cố định 10GbE tốc độ dòng, 4 cổng cố định 40GbE các cổng và 2 khe cắm mở rộng mà mỗi cổng có thể hỗ trợ Mô-đun 4x40GbE hoặc mô-đun 8x10GbE.
Nâng cấp phần mềm tại chức thống nhất (ISSU hợp nhất): Với bộ xử lý lõi Intel, bộ chuyển đổi EX4600 cho phép Junos.
Hệ điều hành để chạy trong một máy ảo (VM) trên Linux. Junos HĐH chạy trong hai VM riêng biệt trong cặp hoạt động và chờ; trong chu kỳ nâng cấp phần mềm, các công tắc liên tục chuyển sang phiên bản phần mềm mới hơn trong khi duy trì lưu lượng dữ liệu máy bay còn nguyên vẹn.
Tính sẵn sàng cao: Công tắc EX4600 cung cấp nguồn điện xoay chiều tải kép bên trong và tốc độ biến dự phòng quạt là tính năng tiêu chuẩn, bảo vệ công tắc khỏi cung cấp điện đơn hoặc quạt bị hỏng. Tùy chọn nguồn DC là cũng có sẵn.
Tự động hóa: Các công tắc EX4600 hỗ trợ một số các tính năng cho tự động hóa mạng và plug-and-play hoạt động. Các tính năng bao gồm cung cấp không cảm ứng (ZTP), hoạt động và tập lệnh sự kiện, tự động quay lại, và kịch bản Python. Công tắc cũng cung cấp hỗ trợ cho tích hợp với Dịch vụ cổng lớp 2 của VMware NSX,
Hiệu quả năng lượng: Tiêu thụ ít hơn năm watt mỗi giao diện 10GbE, EX4600 cung cấp giải pháp năng lượng thấp cho 10GbE hàng đầu, cuối hàng và phân phối triển khai. Các công tắc EX4600 cũng cải thiện hiệu quả làm mát với quạt tốc độ biến dự phòng tự động điều chỉnh tốc độ của chúng dựa trên hiện có điều kiện để giảm tiêu thụ điện năng.
Dấu chân nhỏ: EX4600 hỗ trợ tốc độ dây lên tới 72 Cổng 10GbE trong nền tảng 1 U duy nhất.
Bảng chuyển tiếp linh hoạt: EX4600 linh hoạt bảng chuyển tiếp cho phép bảng phần cứng được khắc vào các phân vùng cấu hình của điều khiển truy cập phương tiện L2 (MAC), máy chủ L3 và bảng kết hợp tiền tố dài nhất (LPM).

Thông số kỹ thuật Switch EX4600-40F-AFO
Hãng: Juniper

Tên sản phẩm: EX4600-40F-AFO

Dòng sản phẩm: EX4600

Loại sản phẩm: Chuyển đổi lớp 3

Mô-đun: Không

Chi tiết cổng / mở rộng: Khe cắm mở rộng Ethernet 24 x 10 Gigabit

Khe cắm mở rộng Ethernet 4 x 40 Gigabit

Mở rộng I / O

Số lượng tổng số khe cắm mở rộng: 30

Loại khe cắm mở rộng: SFP + QSFP +

Số lượng SFP + Slots 24

Truyền thông & Hiệu suất

Công nghệ Ethernet 10 Gigabit Ethernet

Ethernet 40 Gigabit

Mạng lưới công nghệ: 10GBase-X, 40GBase-X

Lớp được hỗ trợ: 3

Nguồn năng lượng:Cung cấp năng lượng

Cung cấp năng lượng dự phòng: Vâng

Đơn vị tương thích: 1U

Kích thước: Chiều cao 1,7 x Chiều rộng 17,4 x Độ sâu 20,5

Bảo hành có giới hạn: 12 thàng

Điện áp đầu vào: AC 120 V , 230 V AC

 

Module tương thích với Switch EX4600-40F-AFO

EX-SFP-1GE-T SFP 10/100/1000BASE-T Copper Transceiver Module for up to 100 m transmission on Cat5
EX-SFP-1GE-SX SFP 1000BASE-SX Gigabit Ethernet Optics, 850 nm for up to 550 m transmission on MMF
EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBASE-SR 10-Gigabit Ethernet Optics, 850 nm for up to 300 m transmission on multimode fiberoptic (MMF)
EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR 10-Gigabit Ethernet Optics, 1310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF)
QFX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10 m on OM1, 20 m on OM2, 100 m on OM3 multimode fiber (MMF)
QFX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1,310 nm for 10 km transmission on single mode fiber-optic (SMF)
QFX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1,550 nm for 40 km transmission on single-mode fiber (SMF)
EX-SFP-10GE-ZR SFP+ 10GBASE-ZR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1,550 nm for 80 km transmission on single-mode fiber (SMF).
Liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các giải pháp và báo giá sản phẩm.

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0335866266 - 0345666118

Thiết bị mạng

Send form

Thông tin đã được gửi

OK

Go top