Modul quang 1 sợi 155MB HHD-GB3515-20-LC, Module quang SFP 1 sợi chính hãng

Modul quang 1 sợi 155Mb (G-Net HHD-GB3515-20-LC) là SFP Transceiver 1310 – 1550nm, điều đó có nghĩa nó là bộ thu phát quang hoạt động trong bước sóng 1310nm – 1550nm.

Modul quang 1 sợi 155MB HHD-GB3515-20-LC, Module quang SFP 1 sợi chính hãng

Giá: Vui lòng liên hệ

Tình trạng: Có hàng

Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).

Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Thông số kĩ thuật

Chi tiết Modul quang 1 sợi 155Mb HHD-GB3515-20-LC

Module quang 1 sợi SFP Tranceiver HHD-HHD-GB3515-20-LC
Module quang 1 sợi SFP 155Mb HHD-GB3515-20-LC hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps,khi sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km và 550m với những sợi đa mode.

Giới thiệu Module quang 1 sợi G-Net HHD-GB3515-20-LC
Module quang 1 sợi 155Mb HHD-GB3515-20-LC thiêt bị thu phát quang nhỏ gọn được sử dụng chủ yếu cho việc truyền dữ liệu giữa hai thiết bị. Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị : Switch, Router…

 

Hình ảnh: Module quang 1 sợi G-Net HHD-GB3515-20-LC

Phần thu có một mã vạch PIN được tích hợp với một sự chuyển động (TIA).Phần còn lại là máy phát được kết hợp một Laser FP hoặc DFB đó là hai thành phần chính của Modul quang 1 sợi 155Mb HHD-GB3515-20-LC. Đa phần các module quang đều đáp ứng yêu cầu về độ an toàn của lớp Laser.Hiệu suất tín hiệu ra của quang có thể bị vô hiệu hóa bởi một đầu vào TTL của Tx Disable.

Tx mà lỗi đồng nghĩa với Laser bị xuống cấp.

Thông tin ID (các thông tin để nhận dạng hoặc đánh dấu sự khác biệt của từng Module)tương thích với SFP MSA mô tả các khả năng của máy thu phát, các thông tin liên quan đến sản phẩm (nhà sản xuất, hãng…).

Mua Module quang ở đâu uy tín, chất lượng, giá thành hợp lý ?

Bảo Toàn Việt là đơn vị cung cấp vật tư công trình điện nhẹ hay các thiết bị thi công hệ thống quang chuyên nghiệp và uy tín cho nhiều công trình, dự án tại Miền Trung và Tây Nguyên.

Chúng tôi mang đến những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất thị trường hiện nay. Đảm bảo 100% hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ giúp khách hàng yên tâm và thuận lợi trong công việc. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng hoàn toàn miễn phí tận chân công trình một cách nhanh chóng.

Được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn và kết hợp trở thành đối tác bền vững qua các dự án trong và ngoài nước. Cũng bởi vậy mà chúng tôi tin rằng Bảo Toàn Việt cũng sẽ trở thành đối tác tiềm năng với bạn.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách vui lòng truy cập website https://thietbivienthongdn.net hoặc đến trực tiếp địa chỉ 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng để được đội ngũ nhân viên Công ty Cổ Phần Bảo Toàn Việt- Vietmap Đà Nẵng có nhiều kinh nghiệm, năng động, nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ lựa chọn và sở hữu sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Module quang

Send form

Thông tin đã được gửi

OK

Go top