Module quang 2 sợi 1,25GB HHD-G3112-20-LC, Module quang SFP 2 sợi 1,25GB

Module quang 2 sợi 1.25Gb HHD-G3112-20-LC,module dùng cho các loại thiết bị như Switch hay Converver, DSLAM có khe SDP,có tốc độ truyền và phát nhanh, khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km.

Module quang 2 sợi 1,25GB HHD-G3112-20-LC, Module quang SFP 2 sợi 1,25GB

Giá: Vui lòng liên hệ

Tình trạng: Có hàng

Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).

Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Thông số kĩ thuật

Chi tiết Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC
Module quang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC
G-NET thương hiệu nổi tiếng từ Taiwan ( Đài Loan ) được quý khách hàng biết đến là đơn vị chuyên sản xuất và phân phối thiết bị quang chất lượng cao, giá thành cạnh tranh kèm theo là chế độ bảo hành dài hạn từ 24 – 36 tháng.

Module cũng là một trong những dòng sản phẩm chủ đạo của thương hiệu này khi mà G-NET nhắm thì phân khúc tầm trung, các sản phẩm module tốc độ 1,25Gb.

Hình ảnh: Module quang 2 sợi SFP 155Mb HHD-G3112-20-LC

Dưới đây chính là hình ảnh thực tế cũng như một số những thông tin có trong Module quang G-NET HHD-3112-20-LC.

Module quang 2 sợi SFP 155Mb HHD-G3112-20-LC hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps tương thích với đa phần các loại Switch trên thị trường Cisco,HP,Alcatel….
Giới thiệu sản phẩm
Module quang 2 sợi : 155Mb HHD-G3112-20-LC bộ thu phát quang nhỏ gọn được sử dụng chủ yếu cho việc truyền dữ liệu giữa hai thiết bị.Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị : Switch, Router…

 

Hình ảnh: Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3112-20-LC

Module SFP 155Mb được ứng dụng trong cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch hay các ứng dụng XDSL, có tốc độ truyền tải 155Mb cùng với bước sóng 1310nm, khoảng cách lên đến 20Km được kết nối bằng đầu Duplex LC/UPC.

Một sô loại Module 2 sợi tốc độ truyền tải khác nhau:

Module quang 2 sợi 1,55Mb HHD-G3115-20-LC

 

Hình ảnh: Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3112-20-LC

 

Đặc điểm kỹ thuật Module quang 1 sợi HHD-G3112-20-LC
– Hãng: GNET

– Mã sản phẩm: HHD-3112-20-LC

– Khoảng cách truyền cáp quang: 120 km LC with DDM (sợi đơn – Singlemode)

– Cổng kết nối quang: LC

– Hoạt động ở bước sóng quang:1550 nm

– Loại tín hiệu: Single-Mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Dual Fiber SFP

– Nguồn điện: 3.3V

– Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C

– Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC

– Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

– Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

 

Hình ảnh: Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3112-20-LC

Mua Module quang ở đâu uy tín, chất lượng, giá thành hợp lý ?

Bảo Toàn Việt là đơn vị cung cấp vật tư công trình điện nhẹ hay các thiết bị thi công hệ thống quang chuyên nghiệp và uy tín cho nhiều công trình, dự án tại Miền Trung và Tây Nguyên.

Chúng tôi mang đến những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất thị trường hiện nay. Đảm bảo 100% hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ giúp khách hàng yên tâm và thuận lợi trong công việc. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng hoàn toàn miễn phí tận chân công trình một cách nhanh chóng.

Được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn và kết hợp trở thành đối tác bền vững qua các dự án trong và ngoài nước. Cũng bởi vậy mà chúng tôi tin rằng Bảo Toàn Việt cũng sẽ trở thành đối tác tiềm năng với bạn.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách vui lòng truy cập website https://thietbivienthongdn.net hoặc đến trực tiếp địa chỉ 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng để được đội ngũ nhân viên Công ty Cổ Phần Bảo Toàn Việt- Vietmap Đà Nẵng có nhiều kinh nghiệm, năng động, nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ lựa chọn và sở hữu sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Module quang

Send form

Thông tin đã được gửi

OK

Go top