Module quang 2 Sợi 155mb HHD-G3115-20-LC, Module quang SFP 2 Sợi chính hãng

Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC,module dùng cho các loại thiết bị như Switch hay Converver, DSLAM có khe SDP,có tốc độ truyền và phát nhanh.

Module quang 2 Sợi 155mb HHD-G3115-20-LC, Module quang SFP 2 Sợi chính hãng

Giá: Vui lòng liên hệ

Tình trạng: Có hàng

Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).

Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Thông số kĩ thuật

Chi tiết Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC
Module quang 2 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC
Module quang 2 sợi SFP 155Mb HHD-G3115-20-LC hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps,khi sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền dẫn có thể lên đến 120Km và 550m với những sợi đa mode.

 

Hình ảnh: Module quang 2 sợi SFP 155Mb HHD-G3115-20-LC

Giới thiệu
Module quang 1 sợi : 155Mb HHD-G3115-20-LC thiết bị thu phát quang nhỏ gọn được sử dụng chủ yếu cho việc truyền dữ liệu giữa hai thiết bị.Một đầu của Module được gắn vào cáp quang còn một đầu được cắm trực tiếp vào các thiết bị : Switch, Router…
Module SFP 155Mb được ứng dụng trong cơ sở hạ tầng Fiber Channel Switch hay các ứng dụng XDSL, có tốc độ truyền tải 155Mb cùng với bước sóng 1310nm, khoảng cách lên đến 20Km được kết nối bằng đầu Duplex LC/UPC.
Phần thu có một mã vạch PIN được tích hợp với một sự chuyển động (TIA).Phần còn lại là máy phát được kết hợp một Laser FP hoặc DFB đó là hai thành phần chính của Modul quang 1 sợi 155Mb HHD-G3115-20-LC

Một sô loại Module 2 sợi tốc độ truyền tải khác nhau:
Module quang 2 sợi 10Gb HHD-GP3110-10-LC
Modulquang 2 sợi 1,25Gb HHD-G3112-20-LC
Đặc điểm kỹ thuật Module quang 1 sợi HHD-G3115-20-LC
Đặc điểm kỹ thuật
Gói SFP với đầu nối LC / SC
Truyền dẫn 550m với sợi đa mode
Truyền dẫn lên đến 120Km với chế độ single-mode
Nguồn cung cấp 3.3V đơn
Giao diện dữ liệu đầu vào / đầu ra tương thích LVPECL
Thấp EMI và ESD bảo vệ xuất sắc
An toàn laser đạt tiêu chuẩn IEC-60825
Tương thích với CE / RoHS / Eye Safety

Mua Module quang ở đâu uy tín, chất lượng, giá thành hợp lý ?

Bảo Toàn Việt là đơn vị cung cấp vật tư công trình điện nhẹ hay các thiết bị thi công hệ thống quang chuyên nghiệp và uy tín cho nhiều công trình, dự án tại Miền Trung và Tây Nguyên.

Chúng tôi mang đến những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt với giá thành phải chăng nhất thị trường hiện nay. Đảm bảo 100% hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ giúp khách hàng yên tâm và thuận lợi trong công việc. Hơn nữa, quý khách còn được giao hàng hoàn toàn miễn phí tận chân công trình một cách nhanh chóng.

Được đông đảo quý khách hàng tin tưởng lựa chọn và kết hợp trở thành đối tác bền vững qua các dự án trong và ngoài nước. Cũng bởi vậy mà chúng tôi tin rằng Bảo Toàn Việt cũng sẽ trở thành đối tác tiềm năng với bạn.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm quý khách vui lòng truy cập website https://thietbivienthongdn.net hoặc đến trực tiếp địa chỉ 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng để được đội ngũ nhân viên Công ty Cổ Phần Bảo Toàn Việt- Vietmap Đà Nẵng có nhiều kinh nghiệm, năng động, nhiệt tình tư vấn và hỗ trợ lựa chọn và sở hữu sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

ĐẶT MUA NGAY
( Tư vấn miễn phí - Không mua không sao )

CÁC CỬA HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

0345666118 - 0335866266

Module quang

Send form

Thông tin đã được gửi

OK

Go top